
Mfuko wa Umoja ni Mfuko wa uwekezaji wa pamoja unaolenga kukuza mtaji 
kwa muda wa kati na muda mrefu. Mfuko unawekeza kwenye baadhi ya hisa 
zilizoorodheshwa kwenye soko la hisa la Dar es salaam na katika masoko ya 
fedha.

Lini nianze kuwekeza fedha zangu?

Anza kununua vipande vya Mfuko wa Umoja mapema uwezavyo, utakavyoanza 
kuwekeza mapema ndivyo unapopata muda zaidi wa kuwekeza na kupata faida 
zaidi. Kila mwaka kiasi kitakachoongezeka (faida) kitazalisha faida nyingine 
katika miaka itakayofuata huku mtaji pia ukiongezeka. Uwekezaji huu ni mfumo 
wa Faida Jumuishi (Compounding Interest)

Nani anayefaa kuwekeza katika mfuko wa Kujikimu.

•	 Mtanzania mkazi na asiye mkazi. 
•	 Vikundi, Kampuni, Asasi, Taasisi na Mashirika mbalimbali.  

Kwa nini Mfuko wa Umoja? 

·	Usalama: Uwekezaji mseto katika hisa na dhamana mbalimbali
·	 Faida: Kuweka akiba na kukuza thamani ya fedha zako 
·	Ukwasi: Urahisi wa kupata sehemu au fedha zako zote pale utakapozihitaji. 
·	Uwazi: Thamani ya kipande inatolewa kila siku ya kazi.

Wekeza
Uwezeshwe



·	Gharama: Mfuko unaendeshwa kwa gharama nafuu.
·	Kuratibiwa: Mfuko unaratibiwa na Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na 

Dhamana. 

Kiwango cha kuwekeza.

Mwekezaji anaweza kuanza kuwekeza kwenye mfuko wa Umoja kwa kununua 
vipande 10 tuu.

Mfano:  Uwekezaji wa miaka 10 ukionyesha faida kati ya 		
	    asilimia 8 na 15

Faida inayotarajiwa 8% 10% 12% 15%

Kiwango cha Awali 1,000,000 1,000,000 1,000,000 1,000,000

Miaka 10 10 10 10

Kiwango cha awali+Faida 
ya kawaida 

1,800,000 2,000,000 2,200,000 2,500,000

Kiwango cha awali

+ Faida Jumuishi 
(compound)

2,158,925 2,593,742.46 3,105,848.21 4,045,557.74

Tofauti ya faida 358,925 593,742.46 905,848.21 1,545,557.74

Mahesabu haya yametokana na makisio ya ukuaji wa uwekezaji. Mapato ya 
uwekezaji yanaweza kuongezeka zaidi ya asilimia 15% au kupungua chini ya 
asilimia 8%.

Wekeza Kwa 
Njia Ya Simu
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KAMPUNI YA UWEKEZAJI YA UTT  AMIS, S.L.P 14825, GHOROFA YA PILI JENGO LA SUKARI, 
MTAA WA SOKOINE NA OHIO, DAR ES SALAAM 

Simu: +255 22 2122501 | Nukushi: +255 22 2137593 | Wakala: UTT MICROFINANCE • MATAWI YOTE YA BENKI YA CRDB NCHINI • MADALALI WOTE 

WA SOKO LA HISA LA DAR ES SALAAM. | Barua Pepe: uwekezaji@uttamis.co.tz | Tovuti: www.uttamis.co.tz | 

Namba Za Bure +255 754 800 544 na +255 754 800 455 (VODA) +255 715 800 544 na +255 715 800 455 (TIGO)  +255 782 800 455 (AIRTEL)

Tahadhari: Thamani ya kipande inaweza kuongezeka au kupungua 


